JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI %
(EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu Na. 126 cha Sheria ya Petroli, Sura ya 392 na
Kanuni Na. 4(1&2(b)) ya Kanuni za Mafuta (Gesi Asilia) (Shughuli za
Usafirishaji na Usambazaji) ya Mwaka 2018

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati
na Maji (EWURA) imepokea ombi la Kampuni ya Pan African Energy Tanzania
Limited kwa ajili ya kibali cha ujenzi wa bomba la gesi asilia lenye urefu wa mita
870. Bomba hilo litajengwa kupeleka gesi asilia katika kiwanda cha Kioo Ltd,
kilichopo eneo la viwanda Chang’ombe, Manispaa ya Temeke, Mkoa wa Dar es
Salaam.

Hivyo, Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya ombi tajwa hapo juu, afanye
hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani
ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji

Jengo la EWURA, 3 Mtaa wa EWURA, 41104 Tambukareli
S. L. P 2857, Dodoma.
Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;
Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: http.//www.ewura.go.tz
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